MU HoaTien
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chao mung den voi Mu HoaTien

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

^^! xin mời vào ghi danh

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
AKutSo

^^! xin mời vào ghi danh Empty
Bài gửiTiêu đề: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyTue Mar 02, 2010 6:19 am

mình tên Qúy nhân vật AKutSo trong game xin được làm quen với toàn thế anh em va Admin ^^! bạn nào la lên cái cho mình làm quen nào ^^! Smile
xXxClubxXx

Bài gửiTiêu đề: hi all   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 3:35 am

tui xXxClawxXx (xXxClubxXx)
chao toan the anh em
bgio dang dua top co j anh em nhuong bai nha
thx thx Very Happy
Life

Bài gửiTiêu đề: Hello cả nhà   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 4:36 am

Mình là Life đang đánh SM hiện đang đứng thứ 2 top Laughing
Tiện đây cho tui hỏi anh nào đang đứng thứ 1 của top cái. Anh làm cái gì mà leo nhanh zữ zậy. Cứ 2' lại rs 1 lần làm sao tui theo dc chứ.
xXxClubxXx

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 4:42 am

hehe, danh bt thoi, DW danh rong hon ma, ong ks cung dau co lai tui len tui rs nhanh hon 1 chut @@
Life

Bài gửiTiêu đề: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 6:00 am

Lại chém! DW đòi ks dc của SM. Skill của tui không rộng à. Tui đánh 80k máu quái chưa hiện ra đã chết hết roài. Cùng lắm thì cũng chỉ ngang nhau thui. Con khoản pk thì ông thua chắc lại còn. Tui đập 1 cái là ông chết tươi. Ông đập tui 1 cái ông cũng chết ( phản dame chết Laughing ).
Hỏi khí không phải xXxClawxXx có phải là người của Admin cài vào để đè nén ae ko zậy? bounce
Lúc sáng tui đứng đầu cách người thứ 2 tận mấy chục lần rs liền thế mà bi h lại đứng thứ 2. Shocked
Mà rõ ràng tui vẫn cắm đầu cắm cổ vào farm đấy chứ, có lơ là gì đâu.
Cũng hay ghê lúc tui đứng đầu thì SV ko dis, vừa xuống thứ 2 cái sv dis luôn. Evil or Very Mad
À còn 1 cái nữa cũng lạ ghê Question rs lần 219 đang bị lỗi mà. Sao xXxClawxXx rs dc tận lần 221 zậy. Tài ghê ta
xXxClubxXx

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 6:12 am

he he, k chem dau
chang wa la hon nhau khoan? can time va chay bai thoi.
^^ tui vuot rs ong roi ma, len tu truoc day chu @@!
Thi tu luc 9h vao d.c SV ngoi toi tan luc bi dis
tui cung fam lien tuc day chu', den dj WC con doi luc cam chuot tren stadium =))
ma add nich YM di: khanhnh123456
AKutSo

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 6:23 am

bạn nào thích kết bạn với mình thì add nick chat nè nguoiemyeudauchiminhtoi_1992 ^^! mà nhớ ghi tên để còn biết đường trả lời nhé ^^!
859459

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 9:11 am

cai ji ma 2phut rs 1 lan.cha le mu nay exp 99999999999999999999999 a`. affraid chem thi chem vua thui may pac'.
kinhcan

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 11:17 am

859459 đã viết:
cai ji ma 2phut rs 1 lan.cha le mu nay exp 99999999999999999999999 a`. affraid chem thi chem vua thui may pac'.
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil không chém đâu Very Happy Very Happy Very Happy Quái đấy là còn ra không đều và lag chứ không lag quái ra đều coi Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Đây chỉ là bản test nên admin cho nhanh để kiểm tra lỗi của mỗi lv và tài khoản
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Còn tớ là kinhcanWiz (đặt là kinhcanWizard nhưng enter thế là sunny )
Rất vui khi làm wen với các bạn...
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
@all: chắc mai tớ online chậm và không biết thế nào nữa. Đang đi học xa mà mai lại phải học cả ngày hjx..có gì anh em giúp đỡ cái nha
AKutSo

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh EmptyWed Mar 03, 2010 2:14 pm

web có truy cập gần 20k lượt mà hok biết có bao nhiêu member ta anh em cố gắng lôi kéo xách móc xích nhiều thành viên qua đây cho đông vui nhé ^^!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^! xin mời vào ghi danh   ^^! xin mời vào ghi danh Empty

^^! xin mời vào ghi danh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vào điểm danh nào ^^!
» MU Vô Tình SeaSon5 Miễn Phí 100% Tặng Cash Khi Reset Open Lúc 14h Ngày 05/03 (danh cho ong nao chan muHT)